debian-installer - en to cy translation catalogue (15 entries)

note: Type: select Choices
en: Editor
cy: Golygydd

note: Type: select Choices
en: Noninteractive
cy: An-rhyngweithiol

note: Type: select Description
en: Interface to use:
cy: Rhyngwyneb i ddefnyddio:

note: Type: select Description
en: Packages that use debconf for configuration share a common look and feel. You can select the type of user interface they use.
cy: Mae pecynnau sy'n defnyddio debconf ar gyfer cyfluniad yn rhannu edrychiad a teimlad cyffredin. Fe allwch chi ddewis y math o ryngwyneb maent yn ddefnyddio.

note: Type: select Description
en: The dialog frontend is a full-screen, character based interface, while the readline frontend uses a more traditional plain text interface, and both the gnome and kde frontends are modern X interfaces, fitting the respective desktops (but may be used in any X environment). The editor frontend lets you configure things using your favorite text editor. The noninteractive frontend never asks you any questions.
cy: Mae pen blaen dialog yn ryngwyneb sgrîn-lawn testun graffigol, tra fod y pen blaen readline yn defnyddio rhyngwyneb testun plaen mwy traddodiadol, tra fod pen blaen gnome a kde yn ryngwynebau X modern, yn gweddu i'r pen bwrdd perthnasol (ond gellir ei defnyddio mewn unrhyw amgylchedd X). Mae'r rhyngwyneb golygydd yn eich caniatau i gyflunio pethau gan ddefnyddio eich hoff olygydd testun. Nid yw'r pen blaen an-rhyngweithiol yn gofyn unrhyw gwestiynau o gwbl.

note: Type: select Choices
en: critical
cy: hanfodol

note: Type: select Choices
en: high
cy: uchel

note: Type: select Choices
en: medium
cy: canolig

note: Type: select Choices
en: low
cy: isel

note: Type: select Description
en: Ignore questions with a priority less than:
cy: Anwybyddu cwestiynau gyda blaenoriaeth llai na:

note: Type: select Description
en: Debconf prioritizes the questions it asks you. Pick the lowest priority of question you want to see:
      - 'critical' only prompts you if the system might break.
        Pick it if you are a newbie, or in a hurry.
      - 'high' is for rather important questions
      - 'medium' is for normal questions
      - 'low' is for control freaks who want to see everything
cy: Mae debconf yn blaenoriaethu'r cwestiynau mae'n ofyn i chi. Dewiswch y flaenoriaeth isaf o gwestiynau hoffech chi eu gweld:
      - 'hanfodol' - mae'n eich holi dim ond os allai'r system dorri.
        Dewiswch hwn os ydych yn ddechreuwr, neu mewn brys
      - 'uchel' - mae'n gofyn cwestiynau tra bwysig
      - 'canolig' - mae'n gofyn cwestiynau cyffredin
      - 'isel' - ar gyfer creaduriaid od sydd eisiau gweld popeth

note: Type: select Description
en: Note that no matter what level you pick here, you will be able to see every question if you reconfigure a package with dpkg-reconfigure.
cy: Nodwch fod dim ots pa lefel rydych yn ddewis yma, fe allwch chi weld pob cwestiwn os ydych yn ail-gyflunio pecyn gyda dpkg-reconfigure.

note: Type: text Description
en: Installing packages
cy: Yn gosod pecynnau

note: Type: text Description
en: Please wait...
cy: Arhoswch os gwelwch yn dda...

note: Type: text Description This string is the 'title' of dialog boxes that prompt users when they need to insert a new medium (most often a CD or DVD) to install a package or a collection of packages
en: Media change
cy: Newid cyfrwng
