debconf - en to ml translation catalogue (17 entries)

note: Type: select Choices
en: Dialog
ml: ഡയലോഗ്

note: Type: select Choices
en: Readline
ml: റീഡ്ലൈന്‍

note: Type: select Choices
en: Editor
ml: എഡിറ്റര്‍

note: Type: select Choices
en: Noninteractive
ml: ഇന്ററാക്റ്റീവല്ലാതെ

note: Type: select Description
en: Interface to use:
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട ഇന്റര്ഫേസ്:

note: Type: select Description
en: Packages that use debconf for configuration share a common look and feel. You can select the type of user interface they use.
ml: ക്രമീകരണത്തിനായി ഡെബ്കോണ്‍ഫ്  ഉപയോഗിക്കുന്ന പാക്കേജുകള്‍ ഒരു പൊതുവായ കാഴ്ചയും അനുഭവവും നല്കുന്നു. അവ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഇന്റര്‍ഫേസിന്റെ തരം നിങ്ങളള്‍ക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാം.

note: Type: select Description
en: The dialog frontend is a full-screen, character based interface, while the readline frontend uses a more traditional plain text interface, and both the gnome and kde frontends are modern X interfaces, fitting the respective desktops (but may be used in any X environment). The editor frontend lets you configure things using your favorite text editor. The noninteractive frontend never asks you any questions.
ml: ഡയലോഗ് ഫ്രണ്ടെന്റ് ഒരു ഫുള്സ്ക്രീന്‍

note: Type: select Choices
en: critical
ml: ഗുരുതരം

note: Type: select Choices
en: high
ml: ഉയര്‍ന്ന

note: Type: select Choices
en: medium
ml: ഇടയ്കുള്ള

note: Type: select Choices
en: low
ml: താഴ്ന്ന

note: Type: select Description
en: Ignore questions with a priority less than:
ml: ഇതിനേക്കാള്‍ മുന്‍ഗണന കുറഞ്ഞ ചോദ്യങ്ങള്‍ അവഗണിക്കുക:

note: Type: select Description
en: Debconf prioritizes the questions it asks you. Pick the lowest priority of question you want to see:
      - 'critical' only prompts you if the system might break.
        Pick it if you are a newbie, or in a hurry.
      - 'high' is for rather important questions
      - 'medium' is for normal questions
      - 'low' is for control freaks who want to see everything
ml: ഡെബ്കോണ്‍ഫ് നിങ്ങളോട് ചോദിക്കുന്ന ചോദ്യങ്ങള്‍ക്ക് അത് മുന്‍ഗണനാ ക്രമം നിശ്ചയിക്കും. നിങ്ങള്‍ കാണാനാഗ്രഹിക്കുന്ന ചോദ്യങ്ങളുടെ ഏറ്റവും താഴ്ന്ന മുന്‍ഗണന തിരഞ്ഞെടുക്കുക:
      - 'ഗുരുതരം' സിസ്റ്റം കുഴപ്പത്തിലാക്കാന്‍ സാധ്യതയുള്ള ചോദ്യങ്ങള്‍ മാത്രം.
        നിങ്ങള്‍ പുതുമുഖമാണെങ്കില്‍, അല്ലെങ്കില്‍ തിരക്കിലാണെങ്കില്‍ ഇത് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.
      - 'ഉയര്‍ന്ന' എന്നത് പ്രാധാന്യമുള്ള ചോദ്യങ്ങള്‍ക്കാണ്
      - 'ഇടയ്കുള്ള' എന്നത് സാധാരണ ചോദ്യങ്ങള്‍ക്കാണ്
      - 'താഴ്ന്ന' എന്നത് എല്ലാം കാണണം എന്നാഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്കാണ്

note: Type: select Description
en: Note that no matter what level you pick here, you will be able to see every question if you reconfigure a package with dpkg-reconfigure.
ml: ഇവിടെ നിങ്ങള്‍ ഏത്  ലെവല്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു എന്നതിനെ ആശ്രയിക്കാതെ തന്നെ ഒരു പാക്കേജ് dpkg-reconfigure ഉപയോഗിച്ച് പുനക്രമീകരിക്കുകയാണെങ്കില്‍, നിങ്ങള്‍ക്ക് എല്ലാ ചോദ്യങ്ങളും കാണാവുന്നതാണ്.

note: Type: text Description
en: Installing packages
ml: പാക്കേജുകള്‍ ഇന്സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

note: Type: text Description
en: Please wait...
ml: ദയവായി കാത്തിരിക്കൂ...

note: Type: text Description This string is the 'title' of dialog boxes that prompt users when they need to insert a new medium (most often a CD or DVD) to install a package or a collection of packages
en: Media change
ml: മീഡിയയില്‍ മാറ്റം .
