debian-installer - en to tl translation catalogue (14 entries)

note: Type: select Choices
en: Dialog
tl: Diyalogo

note: Type: select Choices
en: Noninteractive
tl: Hindi interaktibo

note: Type: select Description
en: Interface to use:
tl: Mukha na gagamitin:

note: Type: select Description
en: Packages that use debconf for configuration share a common look and feel. You can select the type of user interface they use.
tl: Ang mga pakete na gumagamit ng debconf para sa pagsasaayos ay magkatulad ng hitsura at pakiramdam. Maaari niyong piliin ang uri ng user interface na gagamitin nila.

note: Type: select Description
en: The dialog frontend is a full-screen, character based interface, while the readline frontend uses a more traditional plain text interface, and both the gnome and kde frontends are modern X interfaces, fitting the respective desktops (but may be used in any X environment). The editor frontend lets you configure things using your favorite text editor. The noninteractive frontend never asks you any questions.
tl: Ang mukha na dialog ay buong-tabing na interface na batay sa mga karakter, samantalang ang mukha na readline ay gumagamit ng tradisyonal na payak na interface na gumagamit lamang ng teksto, at parehong ang mukha na gnome at kde naman ay makabagong X interface, na bagay sa kanilang mga desktop (ngunit maaari silang gamitin sa kahit anong kapaligirang X). Ang mukha na editor naman ay binibigyan kayo ng pagkakataon na isaayos ang mga bagay-bagay na gamit ang inyong paboritong editor ng teksto. Ang mukha na hindi-interactive ay hindi nagtatanong ng anumang tanong sa inyo.

note: Type: select Choices
en: critical
tl: kritikal

note: Type: select Choices
en: high
tl: mataas

note: Type: select Choices
en: medium
tl: kainaman

note: Type: select Choices
en: low
tl: mababa

note: Type: select Description
en: Ignore questions with a priority less than:
tl: Huwag pansinin ang mga tanong na mas-mababa ang antas kaysa sa:

note: Type: select Description
en: Debconf prioritizes the questions it asks you. Pick the lowest priority of question you want to see:
      - 'critical' only prompts you if the system might break.
        Pick it if you are a newbie, or in a hurry.
      - 'high' is for rather important questions
      - 'medium' is for normal questions
      - 'low' is for control freaks who want to see everything
tl: Binibigyan ng debconf ng iba't ibang antas ang mga tanong. Piliin ang pinakamababang antas ng tanong na nais niyong makita:
      - 'kritikal' ay tinatanong kung maaaring makapinsala sa sistema.
        Piliin ito kung kayo'y baguhan, o nagmamadali.
      - 'mataas' ay para sa mga importanteng mga tanong
      - 'kainaman' ay para mga pangkaraniwang mga tanong
      - 'mababa' ay para sa control freak na gustong makita ang lahat

note: Type: select Description
en: Note that no matter what level you pick here, you will be able to see every question if you reconfigure a package with dpkg-reconfigure.
tl: Unawain na kahit anong antas ang piliin ninyo dito, maaari niyong makita ang bawat tanong kung inyong isasaayos muli ang isang pakete gamit ang dpkg-reconfigure.

note: Type: text Description
en: Installing packages
tl: Nagluluklok ng mga pakete

note: Type: text Description
en: Please wait...
tl: Maghintay po lamang...
